MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
‘ VETA
-CHUO CHA UFUNDI STADI NA HUDUMA VETA TABORA

" MKATABA WA FUNDI UJENZI
1.0 Maelezo ya mkataba

1) Jina ta mkataba - KUJENGA BWENI LA WASICHANA
i), Na.ya mkataba - 'VETA/TBR/UYUI/DVTC/PHASE. [1/BWENI/ WASICHANA701

2.0 Makubahano

3.0Makubaliano haya yamefanylka leo siku Va —J(,//m/ﬂ'?\/ﬁ ............. Tarehe 14/30
C mwezi i A? EL + Mwaka .52 e, Kati ya Mkuu wa chug cha ufundi
Stadi na huduma VETA Tabora (Tabora RVTSC) wa S. L. P. .206G.....

.Tabora ambacho. klnalwaklhsha Mamlakaya Elimu naMafunzo.ya Ufundi Stadi, S.L.P.
802 Dodoma (ambacho katlka Mkataba huu atajulikana kamia “MwaJm”)

NA

Bw- Joseph Kasebeya ‘wa S L. P/24/ ............. (ambaye hapa anatambullka kama
Fundl) S

. Kwamba mwaJm anampatla Fundi kazi za ujenzi katika jengo la Bwem la Wasichana
kama lfuatavyo e

-“')’ . KUPiga_:lea.t’%emnd\ani nanje - Tsh 1,300,000,00
" if) Kujenga matungilizi | Tsh 200,000.00
Jumla jengo la choo'Na1 - -Tsh. 1,500,000.00

Kwamba kazi: h121 zitafanyika katika eneo la chiuo cha Ufundi cha Wilaya ya Uyu1
llhlopo engo. la: [dete nikabala na shule ya sekondari ya ldete, Wilaya ya Uyui katika
mkoa wa Tabora

| Kwamba gharama ya ka21 hizi zote ni jumla ya Shilingi 1, 500 000.00 Kwa maneno _

Shllmgl Milioni moja laki tano tu.
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Kwamba kazi hizi zitachukua muda wa siky 2/ kwa. maneno §//(g IS Hllyra N A MG

&

mpaka kukamilika.

3.0  Mwajiri; | ~
Kwamba mwajiri amekubali gharama zilizotolewa na Fundi kwa kazi zilizotajwa hapo
juu, ' '

4.0 Fundi:
Fundi amekubah ku1fanya kazi hiyo ya ujenzi kwa kusimamiwa na Msimamizi wa
ujenzi pamoja na kamati ya ujenzi kwa gharama. zilizoelezwa hapo juu na
kuikamilisha kwa s1ku 21l1zotaJwa hapo juu:

5.0  Mwajiri na Fundi kwa pamoja wamekubaliana:

)
ii)

i)

vi)

vii)

,Kwamba kazi 1tafany1ka kwa Kiwango cha hali ya juu kwa mujibu wa v1wango
“ovya maJengo ya senkah

Kwamba kabla ya malipo kazj itakaguliwa na Mhandisi wa Halmashauri ya
' Wllaya ya-Uyui aliyetéuliva kukagua kazi za ujenzi wa chuo cha ufundi Uyu1

Kwamba Fundi hataendelea fia Hatua nyingine.ya ujenzi mpaka hatua ya:awali
"Imekaguhwa na kukubalika na Mhandisi wa Wilaya na kamatiya ujenzi.

K_W,amba iwapb‘ itabainika kwamba Fundi amejenga kinyume na maelekezo ya
Msimamizi wa ujenzi, Fundi atawajibika kubomoa na kurekebisha kwa

Kwamba malipo yatalipwa pale tu ambapo awamu hiisika ya ujenzi

‘ _lmekamlllka na imekaguliwa na Mhandisi wa Wilaya ya.Uyui pamo;a na kamat1
ya u;enZI na kuthibitishwa kwa maandishi. :

"‘KWamb‘a malipo yote’ ya’tafanywa kupitia mfumo wa malipo, serikalini (MUSE)
“kwa hiyo Fundi anatakiwa kuwa na akaunti benki

Kwamba .’e‘ndapb“ itabainika kuwa Fundi anakiuka mashariti ya mkataba huu
uongoeziwa ‘chuo cha ufundi VETA Tabora utafuta/utavunja mkataba huu na
Fundi hatalipwa chochote na hatua za kisheria zitachukuliwa.
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6.0. Kodiyazuioya asilimia tano (Withholding Tax 5%)
Malipo yote yatakatwa kodi ya zui6 ya-asilimia tano (Withholding Tax 5%) kama
sheria za kodi zinavyosema.

7.0 Fedha ya zuio (retention fund) ’
vM\WifsjhOni‘_mwa kazi ,i[iy,oanif'shw_a‘ikatika Mkataba huu, Mwajiri atabaki na 5% ya

‘gharama ya ujje_nij-,_ hadi pale. muda ;wa",,'mfataiam'[io ya ujenzi (miezi sita)
 utakapokwisha. Fedha hizo Zinaweza kutumika pale tu -ambapo kuna uharibifu
utatokea katika ujenzi ndani ya kipindi cha matazamio ya ujenzi na Fundi

v‘ia‘kashiiadw‘)a; au akakataa kurekebisha uharibifu huo ndani ya muda wa majuma

e

manl\(Z) baada “yfai--;'kl.J.p,;:\,'c,a,1= fﬁ’a*élekezo ya Mwajiri.

8.0 Nyaraka snazokamilisha mkataba huu ni:
. Hati :szé_ bei za Fundi . |
- MlChO ro:na vipimo vya majengo.
- Baruaya kukubali kaziya Fundi

- Mkataba wenyewe

9.0 ‘Sainiza pande zote mbili: .
Imetiwa.saini na |
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